♛ the 1st DuBu VN Fansite ♛
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♛ the 1st DuBu VN Fansite ♛

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
quà tặng âm nhạc

[Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? ChoiNgười yêu cầu:  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? Y1pGrsYCxdhu4BohaMHY9kr7HbAQg4WGneYYIZQMbUKNDNhg3AOas5qmHYSstk29_CDcFcH5VI1_Qwsunshine_shinee96

[Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? ChoiNgười nhận: Toàn bộ mem trong 4rum

[Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? ChoiCa khúc: Last gift-SHINee ♥♥♥

[Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? ChoiVới lời nhắn:Chúc mọi người nghe nhạc zui zẻ.......

Share | 

[Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
kundubu
onewvn's S-MOD ♥
onewvn's S-MOD ♥
kundubu

DuPoints : 5049

[Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? _
Bài gửiTiêu đề: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeTue Jul 27, 2010 11:35 pm

Với mình thì 13 anh đều là 13 thiên thần dễ thương và đáng yêu.Ai mình cũng muốn chọn hết.
Nhưng nếu được chọn 1 thì mình sẽ chọn Hae..Vì sao?? vì Hae là người vui tính, lúc mình buồn sẽ làm đủ trò cho mình vui :X.và ngược lại, khi anh ý buồn, mình sẽ ở bên cạnh an ủi và động viên anh ý, chia sẻ với anh mọi chuyện.
chắc sẽ có lúc 2 người bất đồng ý kiến nhưng rồi sẽ tìm cách giải quyết.sẽ là 1 gia đình rất hạnh phúc.
còn bạn thì sao, bạn chọn ai và vì lý do gì???
Hãy cùng share nào!! Let's go..
ckyp.luv.SHINee
Member ♥
Member ♥
ckyp.luv.SHINee

DuPoints : 98

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeWed Jul 28, 2010 2:13 pm

tkeo mìk, mìk sẽ ckọn Eun làm ckồng  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 619180
vì sao ư? mìk cũg k rõ nữa *ohh*
ckỉ biết là a ý rất hiền, bảo gì ngke nấy và cũg vui tínk nữa  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 743105
Kel_love_Kelly
Member ♥
Member ♥
Kel_love_Kelly

DuPoints : 98

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeWed Jul 28, 2010 5:14 pm

Nếu phải chọn mình nghĩ là Teukie.
Teukie sẽ là 1 người chồng tốt luôn khiến đối phương phải cười
Nhất là nụ cười của Teukie làm ai cũng dễ chịu.
Anh ấy sẽ là người biết quan tâm và chia sẻ và đặc biệt là người có trách nhiệm cao
 [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 469643
•Young-Hibi
Member ♥
Member ♥
•Young-Hibi

DuPoints : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeWed Jul 28, 2010 8:02 pm

Chọn Yesung chịn Yesung
Mây cute nhưng ít nói
Mây ít nói nhưng rất quậy phá :x
Mây rất phá nên bà sylist đã cho quả đầu của Mây thành đầu cậy chổi :">
Chỉ có thế thoy ạ  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 929648
tieuthuthoxanh_9x
Member ♥
Member ♥
tieuthuthoxanh_9x

DuPoints : 996

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeThu Jul 29, 2010 10:02 am

Tui xí oppa Siwon tr'c ruj` đoá!  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 887833
Khá vui tếnh và lại xik trai nữa.. Nhìn cách oppa đối xử vs e yo gun là bít lìn  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 688650

Được sửa bởi tieuthuthoxanh_9x ngày Fri Jul 30, 2010 8:45 pm; sửa lần 1.
♥Dưa♥
•--Hề♥SHINee--•
•--Hề♥SHINee--•
♥Dưa♥

DuPoints : 1553

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeFri Jul 30, 2010 7:42 pm

S kun là hơi ác nhớ em thích cả Yes cả Eun cơ  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 678221
Thôi chọn Eun,vì Eun thực sự đáng yêu iêu cái mỏ của Eun nhút  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 688650
Muốn ôm từ đằng sau cái bụng 6 múi của Eun nhất,muốn khoác tay của Eun nhút.Đời này nếu lấy ai trong sj sẽ chỉ có mình Eun (thực ra nếu đc lấy tiếp sẽ lấy Yes)
http://www.bêcifer
loladubu
Member ♥
Member ♥
loladubu

DuPoints : 48

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeFri Jul 30, 2010 9:51 pm

Em thì em chọn HAN á

Bạn ý rất chi là hiền nè nhưng hổng dễ bắt nạt đâu há vì bạn ý bik cả võ nữa là chỗ dựa vững chắc cho vợ nà . Ở China nhà bạn ý có 3 tiệm bánh bao lận, chẳng sợ bị đói. Đặc biệt bạn ý nấu ăn giỏi lắm á nhất là món Cơm chiên mà em khoản nấu nướng thì dở ẹc. [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 843908

Ngoại hình thì khỏi chê oy , năng khiếu thì có nhảy cổ truyền TQ rùi là hiện đại, võ ,nấu ăn, đóng phim đủ cả. Thiệt là 1 người chồng perfect  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 293582
Keyfunny
Member ♥
Member ♥
Keyfunny

DuPoints : 23

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeSat Jul 31, 2010 6:40 am

E chọn Heechul oppa

A ý vui tính, lại hay trêu trọc

E thích kiểu ng như thế.

Và a ý cũng tình cảm nữa
Ronnie
Member ♥
Member ♥
Ronnie

DuPoints : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeSun Aug 01, 2010 11:39 am

Ha ha
Không mơ mộng
Lên cao để roài té xuống
Rất mệt
 [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 290211
nhoklovely995
Member ♥
Member ♥
nhoklovely995

DuPoints : 18

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeWed Aug 04, 2010 10:53 pm

xem nào
trong 13 đứa
mh yêu eun vs hae nhất
chả biết ai hơn cả
nói chung là một trong 2 đứa đấy làm chồng
đơn giản
hok thì cả 13 thằng đê  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 843908)))))))))))))
Mina07
Member ♥
Member ♥
Mina07

DuPoints : 17

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeThu Aug 05, 2010 4:09 am

edit: lộn tưởng chọn ai củng được, hinh như chỉ suju thui nhỉ!?
euh mina chọn Lee Dong Hae.... lúc truoc thì sẻ chọn siwon, nhưng vì 1 vài lý do thí Hae hợp hơn nếu làm chồng, vì won quớ perfect..nên....
hae củng perfect nhưng nhìn giống người chồng binh thường hơn won...anywy.giải thích hơi dài..
biết là DongHae là đủ

........................

haha..bùn bùn viêt mí cái nì đở bùn...
nếu chon được thì tốt....
iêu suju.. iêu shinee iêu nhiều nhóm khác nưả
nhưng nếu lấy thì... Lee JinKi...
đả suy nghỉ về tên cho con luôn rồi mới ghê chớ ^-^

ps: lâu lâu khùng khùng lên..mơ mơ mộng mộng....... -_-
tự hỏi mình nhiêu tuổi... mà đi viết mí cái nì ^-^'
tự nói mình ko có ý nòi ngươì khác... anyway..lâu lâu mina hơi bị..crazy
Sei.kaya
Member ♥
Member ♥
Sei.kaya

DuPoints : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeMon Aug 09, 2010 12:36 pm

Mình sẽ chọn Teuk là a trai. Vì lão ấy rất iêu thương e nhỏ  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 843908 .
Vz' Teukiegayo thì mìh sẽ cười cả ngày mất.
 [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 2164  [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? 2164
jenny_lee
Member ♥
Member ♥
jenny_lee

DuPoints : 63

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitimeFri Aug 20, 2010 11:20 pm

xem nào
trong 13 đứa
mh yêu eun vs hae nhất
chả biết ai hơn cả
nói chung là một trong 2 đứa đấy làm chồng
đơn giản
hok thì cả 13 thằng đê )))))))))))))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??    [Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai?? I_icon_minitime

[Disc]Nếu 1 ngày được chọn 1 người làm chồng, bạn sẽ chọn ai??

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang